Sabunta makamashi a cikin Gine-ginen Jama'a da Hadin gwiwar a Athens

Girka ta inganta halin da take fuskanta game da sauyin yanayi. Manufar ita ce aiwatar da yin amfani da makamashi mai sabuntawa kuma ya sa ya dace da gine-ginen da haɗin gwiwar

Girka tana inganta halayenta don fuskantar canjin yanayi. Manufar ita ce aiwatar da amfani da makamashi mai sabuntawa da sanya shi amfani ga gine-gine da haɗin gwiwa.

A cewar Hukumar Turai, Faransa, Spain, Croatia da Girka, 'yan ƙasa sun fara zuba jari sabunta makamashi hadin kai. Duk da haka, alamomi daban-daban na doka da rashin goyon baya ga mahimmanci suna nufin har yanzu suna fama da ƙasashen arewacin Turai.

Wasu daga cikin waɗannan iyakokin - halin matsin tattalin arziki na tattalin arziki a Girka, talaucin makamashi, da kuma rashin haɗin kan jama'a - ana iya rage ta ta hanyar ƙirƙirar ƙungiyoyin haɗin gwiwa ta hanyar samar da haɗin kai na zamantakewar jama'a ko ƙungiyar kasuwanci.

Babban maƙasudin wannan shirin shine don bawa Birnin Athens damar sauƙaƙe ci gaban ko dai ƙungiyoyin haɗin gwiwa na makamashi a matakin unguwa ko kuma babbar ƙungiyar mazauna, ta hanyar fahimtar yiwuwar doka da sauran shinge da
taimaka wa 'yan ƙasa wajen magance su.

 

Zuba jari / Abokin Hulɗa

Kwarewar fasaha da hanyoyin samarda kudade.

Shirin na yanzu yana cikin lokaci na bayanin kalma kuma zai amfana daga nazarin yiwuwa, nazarin balaga, da kuma tsare-tsaren gudanarwa. Ƙididdigar kuɗi zai iya fitowa daga Gidajen Gida (NSRF 2014-2020, Gidajen Gida da Yanki, shirye-shirye na tallafin EU).

 

 

SOURCE

Karafarinanebartar.ir

Za ka iya kuma son